นายศิริชัย ภัสสร | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
น.ส.กมลรัตน์ ศรีฉ่ำ | คณะวิทยาการจัดการ | บัญชี | ||
นายจำรูญศักดิ์ เอี่ยมรักษา | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
น.ส.โยษิตา เหมือนฤทธิ์ | คณะวิทยาการจัดการ | บัญชี | ||
น.ส.พิมพ์ลดา ทองใบ | คณะครุศาสตร์ | ภาษาจีน | ||
น.ส.อรัญญา วงศ์บุญมา | คณะวิทยาการจัดการ | การบัญชี | ||
น.ส.วิลาวัณย์ พิมพ์สวรรค์ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | รปศ. | ||
น.ส.ศศิวิมล แฝงสูงเนิน | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
น.ส.ญาดา วิเศษ | คณะครุศาสตร์ | ภาษาจีน | ||
น.ส.สิริวิมล เทียนชัย | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
น.ส.ตันหยง หอมคำวะ | คณะวิทยาการจัดการ | การจัดการบริหารธุรกิจ | ||
น.ส.ปณิตา ศิริโสภณ | คณะวิทยาการจัดการ | การจัดกบริหารธุรกิจ | ||
น.ส.เนตรณภัทร เมฆี | คณะวิทยาการจัดการ | การจัดการธุรกิจ | ||
น.ส.ธีราพร เพิงจันดา | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
น.ส.ศรีไพร ปรีจุ่น | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
น.ส.นิจจารีย์ วรนาม | คณะวิทยาการจัดการ | บัญชี | ||
น.ส.พีรดา บุตราษ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดกาโลจิสติกส์ | ||
น.ส.ศุภรัตน์ ทองอ่อน | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
นายธนาวัฒน์ งามวงษ์ | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีดิจิทัล | ||
นายวินัย เคนทอง | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
น.ส.พรพรรณ สุขลักษณ์ | คณะวิทยาการจัดการ | การจัดการธุรกิจ | ||
นายพรชัย ชุ่มแจ่ม | คณะวิทยาการจัดการ | บัญชี | ||
น.ส.ทิตาวีร์ วัฒนจันทร์ | คณะวิทยาการจัดการ | การจัดการธุรกิจ | ||
น.ส.สุชัญญา สีแพง | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีดิจิทัล | ||
นายธัมมัญญู โวหาร | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิตอล | ||
น.ส.ณัฎฐณิชา พันลาพ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | สาขาโลจิสติกส์ | ||
น.ส.สุกฤตา อินเลี้ยง | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลจิสติกส์ | ||
น.ส.มลฑิฌา ถึงสุข | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลจิสติกส์ | ||
นายชัยนนท์ ไวทยกุล | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลนีธุรกิจดิจิตอล | ||
น.ส.สุพัชรา เล้าเจริญพนา | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
น.ส.ศศิธร หล้ามะโน | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | โลจิสติกส์ | ||
น.ส.สุพรรณิการ์ เกตุแก้ว | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
น.ส.อาริยา มาแจ้ง | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลจิสติกส์ | ||
น.ส.นภัสสร สุขทรัพย์ | คณะครุศาสตร์ | คอมพิวเตอร์ | ||
น.ส.อรอนงค์ สุดจ่าชารี | คณะครุศาสตร์ | คอมพิวเตอร์ | ||
นายนพรัตน์ เข็มเพ็ชร | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | โลจิสติกส์ | ||
นายณัฐวุฒิ จันทร์จำรุญ | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
นายประยุทธ ฉิมจันทร์ | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
น.ส.ศิรภัสสร นิลโชติ | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
นายธีรภัทร พรมมา | คณะวิทยาการจัดการ | DBT | ||
นายปริยวิศว์ สารีวงษ์ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | โลจิสติกส์ | ||
นายนวดล เหล่าเกิดกิจ | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิตอล | ||
นายเลิศชัย ภาคกินนร | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | นิติศาสตร์ | ||
น.ส.พรพิมล ศรีอันยู้ | คณะวิทยาการจัดการ | สาขาเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
น.ส.ศศลักษณ์ ชมภู | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | นวัตกรรมและธุรกิจอาหาร | ||
นายณัฐภัทร การะเวก | คณะวิทยาการจัดการ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจดิจิตอล | ||
นายชินวัต พงษ์ยิ้ม | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีดิจิทัล | ||
นายภราดร บุญรอก | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
น.ส.กชกร อุ่นยิ่งเจริญ | คณะวิทยาการจัดการ | บัญชี | ||
นายพิเชษฐ์ แสงจันทร์ | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
นายรพีภัทร สิงห์การะ | คณะครุศาสตร์ | สังคมศึกษา | ||
น.ส.สุนิษา เสนาคำ | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
นายพุฒิพงศ์ ชุมศรี | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิตอล | ||
น.ส.มัลลิกา แตงอ่อน | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
นายนพดล อินทร์สุข | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
นายจตุพร สงคุ้ม | คณะวิทยาการจัดการ | นิเทศสาตร์ | ||
น.ส.อมลวัทน์ เสียงหาญ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า | ||
นายธนกฤต ขุนเทพ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
น.ส.อลิสา จิตสว่าง | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
น.ส.กวินทิพย์ บุญชื่น | คณะวิทยาการจัดการ | การบัญชี | ||
น.ส.พรสวรรค์ มาทะ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ภาษาไทย | ||
น.ส.พรนภา สายเมือง | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | โลจิสติกส์ | ||
นายรุ่งธิชัย ถึงสุข | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | ||
น.ส.ศรัณย์รักษ์ กัญจน์ไพสิฐ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | ||
นายสัภยา โพธิ์ทรง | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | ||
น.ส.กิ่งกาญจน์ ภู่เพียรพูล | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | สาธารณสุขศาสตร์ | ||
นายภูมิพัฒน์ ภูจำเนียร | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | ||
นายปฏิญา ประสาวาท | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | นิติศาสตร์ | ||
น.ส.ลักษิกา ยมขุนทด | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | วิศวะไฟฟ้า | ||
น.ส.รัตติกานต์ แก้วดี | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
น.ส.ปรายฟ้า บานเย็น | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ภาษาไทย | ||
น.ส.ทิพนภา มูลคม | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | สาธารณสุขศาสตร์ | ||
นายธนากร รัตนพรพิรุฬห์ | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
น.ส.ณัฐริกา นิ่มเจริญ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | โลจิสติกส์ | ||
น.ส.จุไรรัตน์ แส่งกือ | คณะวิทยาการจัดการ | การจัดการธุรกิจ | ||
น.ส.ศิริมาศ ชูทอง | คณะครุศาสตร์ | สังคมศึกษา | ||
น.ส.ณธิตา ใจมูล | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า | ||
น.ส.เพชรรุ่ง หมวกคำ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | สาธารณสุขศาสตร์ | ||
น.ส.พีรพรรณ กิมิพันธ์ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลจิสติกส์ | ||
นายณัฐพงษ์ หนูสุข | คณะวิทยาการจัดการ | บัญชี | ||
นายอิสระ ชาแดงวงษ์ | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
นายณัฐนน กระหนาย | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | นิติศาสตร์ | ||
น.ส.อรพรรณ เลาคำ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | สาธารณสุขศาสตร์ | ||
น.ส.กัญญาพัชร เบ็ญจวัตร์ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | สาธารณสุขศาสตร์ | ||
น.ส.นุชจรี กำหนด | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
น.ส.สุกานดา ภาคภูมิ | คณะครุศาสตร์ | คณิตศาสตร์ | ||
น.ส.จุฬาลักษณ์ วิมานสาร | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
น.ส.จิรัชยา สุภารัตน์ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | สาขาการจัดการโลจิสติกส์ | ||
นายธนากร สุขหอม | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | ||
นายวุฒิศักดิ์ พิมพศรี | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | ||
น.ส.ฉัตรแก้ว ศักดิ์เจริญชัยกุล | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | โลจิสติก | ||
น.ส.สุธากร ขาวทรงธรรม | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | บาริหารธุรกิจโลจิสติกส์ | ||
น.ส.กรรณิกา มะแม้น | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | สาธารณสุขศาสตร์ | ||
นางศวรรยา อ่อมเกิด | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | นิต | ||
น.ส.กฤษณา จีนเพชร | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
นายอนุทัย กิ่งนอก | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | นิติศาสตร์ | ||
น.ส.บัณฑิตา สุวรรณมาลี | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | นิตศาสตร์ | ||
น.ส.อธิภาวดี เฉลยภพ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลจิสติกส์ | ||
น.ส.มัทนา นิวัฒน์สกุล | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า | ||
น.ส.ทัศวรรณ เย็นสน | คณะวิทยาการจัดการ | ธุริกิจบัญฑิต | ||
นายศุรกิตต์ ผกาวัน | คณะวิทยาการจัดการ | บัญชี | ||
น.ส.นงนภัส บัวทอง | คณะวิทยาการจัดการ | บัญชี | ||
น.ส.ชลลดา ภัคพิสุทธิ์วานิช | คณะวิทยาการจัดการ | การจัดการธุรกิจ | ||
น.ส.รักษิณา บัวหลวง | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | การพัสังคม | ||
น.ส.กิตติพร มีศิลป์ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | การพัฒนาสังคม | ||
น.ส.อชิรญา สีนอ | คณะวิทยาการจัดการ | การบัญชี | ||
น.ส.พิมพธู เดชสังข์ | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
นายศรัณวิชญ์ พงศ์พันธ์ | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีดิจิทัล | ||
นายภูเบศร์ บริบูรณ์ | คณะวิทยาการจัดการ | บริหารเทคโนโลยีธุรกิจดิจิตอล | ||
น.ส.ภาวิณี ผันขำ | คณะครุศาสตร์ | คอมพิวเตอร์ | ||
น.ส.ภัทรธิดา อานไธสง | คณะครุศาสตร์ | คอมพิวเตอร์ | ||
น.ส.รักษพร เอกระ | คณะครุศาสตร์ | คอมพิวเตอร์ |