น.ส.กัลยา เจียมพรมราช | คณะครุศาสตร์ | สังคม | ||
นายจีรศักดิ์ พวงมาลัย | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | พัฒนาสังคม | ||
นายอนุชา แสงประเสริฐ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | เทคโนโลยีไฟฟ้า | ||
น.ส.ประภัสสร ทาสร้อย | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | โลจิสติกส์ | ||
นายนิติพงษ์ เเย้มโกเมน | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | พัฒนาสังคม | ||
นายยศวรรธน์ สิงห์รอ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | การพัฒนาสังคม | ||
น.ส.บัณฑิตา โตสิน | คณะครุศาสตร์ | ภาษาไทย | ||
นายธันวา ผาาุกสถิตพร | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลจิสติกส์ | ||
น.ส.จิรัชญา อินทฉิม | คณะครุศาสตร์ | การประถมศึกษา | ||
นายรัตนพล ขาวทุ่ง | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | พัฒนาสังคม | ||
น.ส.อรวรรณ เมาะราษี | คณะครุศาสตร์ | ประถมศึกษา | ||
น.ส.นรารัตน์ บุญส่ง | คณะครุศาสตร์ | การประถมศึกษา | ||
น.ส.ภัทรมน หมวกสังข์ | คณะครุศาสตร์ | ประถมศึกษา | ||
น.ส.จันทิมา บัวผัน | คณะครุศาสตร์ | ภาษาไทย | ||
น.ส.เพ็ญนภา อุดมบารมีอนันต์ | คณะครุศาสตร์ | การประถมศึกษา | ||
นายศุภกร ชาวนาราช | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | พัฒนา | ||
น.ส.พิมพ์วิภา เทพคุณ | คณะครุศาสตร์ | การประถมศึกษา | ||
นายพันธุ์ศิลป เทพพรพิทักษ์ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | ออกแบบผลิตภัณฑ์และกราฟิก | ||
น.ส.จินตนา มาลำปาง | คณะครุศาสตร์ | ภาษาไทย | ||
น.ส.ลักษิกา เครื่องต้น | คณะวิทยาการจัดการ | บัญชี | ||
น.ส.ไพลิน มีเรือง | คณะครุศาสตร์ | ภาษาไทย | ||
น.ส.ญาณิศา แหวนจีน | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
น.ส.กัญญาภัค ผาเลิศ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | พัฒนาสังคม | ||
น.ส.นฤภร จันทวงศ์ | คณะวิทยาการจัดการ | การตลาด | ||
นายกัมพล วงค์ชมภู | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | ออกแบบผลิตภัณฑ์และกราฟิก | ||
น.ส.ปริญญา ปลูกปัญญา | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | โลจิสติกส์ | ||
น.ส.นันทนา สุขเกษม | คณะวิทยาการจัดการ | บัญชี | ||
น.ส.ญาดาวดี ดอนภิรมย์ | คณะครุศาสตร์ | การประถมศึกษา | ||
น.ส.ปรวีร์ แผนดี | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | สาธารณสุขศาสตร์ | ||
น.ส.จีรนันท์ โพธิ์ศรี | คณะวิทยาการจัดการ | บัญชี | ||
น.ส.นัจกร เพ็งแก้ว | คณะวิทยาการจัดการ | การบัญชี | ||
น.ส.ณัฐภัทร อันยงค์ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลจิสติกส์ | ||
น.ส.พรชิตา เวียงทอง | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | โลจิสติกส์ | ||
น.ส.ทัศนีย์ ครองทรัพย์ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | การพัฒนาสังคม | ||
น.ส.กฤติพร จันทร์ศรี | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | สาธารณสุขศาสตร์ | ||
น.ส.นิตยา น้ำเพชร | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | ||
น.ส.ธิดารัตน์ จิวดี | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | สาธารณสุขศาสตร์ | ||
น.ส.สุจิตตรา พุ่มทอง | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | พัฒนาสังคม | ||
น.ส.ธิติมา สกลรักษ์ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | สาธารณสุขศาสตร์ | ||
น.ส.สิริลักษณ์ รักษาพล | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลจิสติกส์ | ||
น.ส.ลักษมณ บุญเพ็ง | คณะครุศาสตร์ | ประถมศึกษา | ||
น.ส.ปาริชาติ แก้วบวร | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | ||
น.ส.สิริภาภรณ์ สังวร | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | สาธารณสุขศาสตร์ | ||
น.ส.แพรวา ผิวเหลือง | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | ||
นายวุฒิชัย เดชะผล | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | ||
นายธนพล ทองดอนเหมือน | คณะครุศาสตร์ | สังคมศึกษา | ||
นายนิวิฐ คมขำ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | รปศ. | ||
น.ส.ลภัสรดา ทองคำ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
น.ส.รัตนาภรณ์ ชิว | คณะวิทยาการจัดการ | การบัญชี | ||
นายภาณุวัฒน์ พิลึก | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | ||
น.ส.เพ็ญพิชชา จันพลับ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | พัฒนาสังคม | ||
น.ส.วริษฐา เกษี | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | ||
นายนาวิน บุญศรี | คณะวิทยาการจัดการ | บัญชี | ||
น.ส.ศิริวรรณ มาน้อย | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | พัฒนาสังคม | ||
นายสัมฤทธิ์ นครพุ่ม | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | ||
นายโยธิน สีดานุช | คณะครุศาสตร์ | คณิตศาสตร์ | ||
นายณัฐกมล น้อยเหนื่อย | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | ||
น.ส.สุกัญญา อาจอาสา | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
น.ส.ปานไพลิน จุ้ยวงค์ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | การพัฒนาสังคม | ||
น.ส.พัชราภา เสรีแป๊ะ | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
นายกานต์ณพัฒน์ ต่วนเย็น | คณะครุศาสตร์ | ภาษาไทย | ||
น.ส.พอนนภัส ราชเทียร | คณะวิทยาการจัดการ | การบัญชี | ||
น.ส.ซอ - | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
น.ส.วิภาวี วงษ์ทิม | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ภาษาไทย | ||
น.ส.เบ็ญจมาพร สมวาที | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เคมี วิทยาศาสตร์บัณฑิต | ||
นายศิวัช เหล่าแกมแก้ว | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | นิติศาสตร์ | ||
น.ส.ศุภราทิพย์ ภู่วิไล | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
นายนาย สุภณัทฐพงษ์ บุรกิจภาชัย | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เทคโนโลยี สารสนเทศ | ||
น.ส.พิชามญชุ์ โคตรทา | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
นายวีรภัทร มีศิริ | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
น.ส.ภริดา จันทร์ฝุ่น | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
น.ส.ขวัญพิชชา คำจันทร์ | คณะวิทยาการจัดการ | บัญชี | ||
น.ส.จันทนา ดีสุข | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
นายภาณุพงศ์ อ่องเลื่อม | คณะวิทยาการจัดการ | บัญชี | ||
น.ส.ชวลัรัตน์ นะคะจัด | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
นายกีรติ บุตรโต | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คณิตศาสตร์ | ||
น.ส.สุชาสินี ขันทองดี | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เคมี วทบ | ||
น.ส.สุนิษา นิ่มคำ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | ||
นายธนพล อำภูธร | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ | ||
น.ส.ปาริตา จินดาธนาคม | คณะวิทยาการจัดการ | บัญชี | ||
น.ส.เก็จแก้ว สิงห์จาตุรนต์ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เคมี (วท.บ) | ||
นายธนกฤต มินภักดี | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ | ||
นายภาณุพงศ์ มาตสิงห์ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ | ||
นายยุรนันท์ ศรีคชไกร | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
นายภัทรพงษ์ มีล้น | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | ||
นายศุภกิตติ์ หาญทอ | คณะวิทยาการจัดการ | การบัญชี | ||
นายธีรภัทร์ ทองเข้ม | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | นิติศาสตร์ | ||
น.ส.วิจิตรา นารีรักษ์ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
นายคมสันต์ หอมนาน | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | เทคโนคอมพิวเตอร์ | ||
น.ส.วรัญสิยา บัณฑิตย์ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ภาษาจีน | ||
น.ส.เรนิตา มุ่งกลางหาม | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
นายสิรธีร์ ธรรมนันท์ | คณะวิทยาการจัดการ | การตลาด | ||
น.ส.นฤมล ยวงแก้ว | คณะวิทยาการจัดการ | การตลาด | ||
น.ส.มัณฑนา รักษ์สิงห์ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ภาษาไทย | ||
นายพรพงศ์ พิมสอน | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | โยธา | ||
นายดลพกร อินกลัด | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
นายณรงค์ชัย รักษ์ชน | คณะวิทยาการจัดการ | การตลาด | ||
น.ส.นริศรา ตั้งใจ | คณะครุศาสตร์ | อังกฤษ | ||
น.ส.สุวรรณี อ้นสุนา | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
นายจิรานุวัฒน์ ยุติธรรม | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ | ||
น.ส.มณฑาทิพย์ ไชยราช | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
นายธีรภัทร กัลปพฤกษ์ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | โลจิสติกส์ | ||
นายธีธัช รัตถา | คณะวิทยาการจัดการ | การจัดการธุรกิจ | ||
น.ส.กาลิญา อินตา | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ภาษาจีน | ||
นายสิรวิชญ์ เสาร์ทอง | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | นิติศาสตร์บัณฑิต | ||
น.ส.วิรัชยาภรณ์ ทาติด | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
น.ส.อารยา แทนเถื่อน | คณะครุศาสตร์ | ปฐมวัย | ||
น.ส.นฤทัย ทองทะจิตร์ | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
นายก้องเกียรติ สารกิจ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | ||
น.ส.พรรณทิภา บุญใจรัก | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | ||
น.ส.อภิชญา ธนทรัพย์ทวี | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
นายกนกภูมิ จูจันทร | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | ||
นายภูเบศ สุดมี | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | ||
น.ส.สายธาร กล่อมยัง | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
น.ส.กมลชนก พันธ์พืช | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
นายสุชัญญา ประคำ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลจิสติกส์ | ||
น.ส.ชนม์นิภา สีสมบัติ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ | ||
นายธนภัทร โพธิมูล | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | โลจิสติกส์ | ||
นายณัฐพงศ์ แปลงชาติ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดกาโลจิสติกส์ | ||
น.ส.พลอยพรรณ ศรีแปงวงค์ | คณะครุศาสตร์ | การศึกษาปฐมวัย | ||
นายนภากร ผางดวงดี | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | โลจิสติกส์ | ||
นายวงศ์วริศ ผดุงหา | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | นิติศาสตร์ | ||
น.ส.ทิพวรรณ สุขเกิด | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เคมี ค.บ. | ||
น.ส.ทักษพร บังเกิดผล | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | นิติศาสตร์ | ||
น.ส.ทฤฒมน ตะละรัมย์ | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
น.ส.วราลี เนตรทิพย์ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เคมี ค.บ. | ||
น.ส.เบญจมินทร์ ทับจาต | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เคมี คบ | ||
น.ส.ณัฏฐณิชา สืบประระ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | สาธารณสุขศาสตร์ | ||
น.ส.จุฑามาศ จูมาศ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เคมี | ||
น.ส.นงนภัส เสรีรัฐ | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
น.ส.เกวลิน รุกขชาติ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เคมี | ||
น.ส.อมราวรรณ ทองตัน | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
น.ส.อาทิติญา สุขเกษม | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | นิติศ | ||
น.ส.ปรางฉาย รักใจ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เคมี | ||
นายปราบปราม ชีเปรม | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | สาธารณสุขศาสตร์ | ||
นายเอกสิทธิ์ สุทธิ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | สาธารณะสุข | ||
นายพรชัย มาลาไธสง | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | ฟิสิกส์ | ||
นายธนภัทร สีมาหงลดานนท์ | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
น.ส.ณัฐรี นิติเกโกศล | คณะวิทยาการจัดการ | นิเทศศาตสร์ | ||
น.ส.อภิชญา วงศ์ใหญ่ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เคมี | ||
น.ส.ชนานาฏ เฉลยภพ | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
น.ส.นงนภัส อ่ำแพร | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
นายพีระพัฒน์ รัตนะ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | นิติศาสตร์ | ||
น.ส.พัชราภรณ์ ซิ้มอิ่ม | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | นวัตกรรมและธุรกิจอาหาร | ||
นายนพวิชญ์ สาแก้ว | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | นิติศาสตร์ | ||
นางธมลวรรณ เเก้วอ่อง | คณะครุศาสตร์ | ปฐมวัน | ||
น.ส.จินดาหรา โพธิ์ศรี | คณะวิทยาการจัดการ | บัญชี | ||
นางนริศรา มาน้อย | คณะครุศาสตร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | ||
น.ส.ณิชาภัทร สนเอี่ยม | คณะครุศาสตร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | ||
นายณัฐวงษ์ วงศ์วังจันทร์ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คณิตศาสตร์ | ||
น.ส.อินถวา พุดซ้อน | คณะครุศาสตร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | ||
น.ส.พิมพ์พิมล อุ่นละม้าย | คณะวิทยาการจัดการ | บัญชี | ||
น.ส.ลลนา จูด้วง | คณะวิทยาการจัดการ | การบัญชี | ||
น.ส.ปานกมล ชุมภู | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิตอล | ||
นายธราธิป สมล้วน | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | ||
นายสุกฤษฎิ์ คำหม้อ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | ||
นายปาณรวัฎ สุวรรณชาติ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | นิติศาสตร์ | ||
นายปฐมพงศ์ เจริญวิชิตไชยเดช | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | ||
นายจิรภัทร สร่างโสก | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | ||
นายไกรสิทธิ์ ประสงค์ดี | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | โลจิสติกส์ |