น.ส.กัญญาวีร์ ฤกษ์ดี | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลจิสติกส์ | ||
นายณัฐภัทร พันธ์มี | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลจิสติกส์ | ||
น.ส.ปริณดา พงศ์ภูสุวิม | คณะครุศาสตร์ | คณิตศาสตร์ | ||
น.ส.ภัทรพรรณ แสวงทรัพย์ | คณะครุศาสตร์ | คณิตศาสตร์ | ||
น.ส.ศิริพร ยอดเพชร | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลจิสติกส์ | ||
นายวันเฉลิม ทองสุข | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | โลจิสติกส์ | ||
น.ส.รุจิรดา โสภาค | คณะครุศาสตร์ | คณิตศาสตร์ | ||
น.ส.ศศินา รัฐพรไพบูลย์ | คณะครุศาสตร์ | คณิศาสตร์ | ||
น.ส.ทิมัยพร คำภิโลชัย | คณะครุศาสตร์ | คณิตศาสตร์ | ||
น.ส.พัชราพร สมหาญวงค์ | คณะครุศาสตร์ | คณิตศาสตร์ | ||
นายนฤดล จักแพง | คณะครุศาสตร์ | คณิตศาสตร์ | ||
น.ส.กาญสุดา ปิยะวงค์ | คณะครุศาสตร์ | คณิตศาสตร์ | ||
น.ส.เนติมา สดชื่น | คณะครุศาสตร์ | คณิตศาสตร์ | ||
นายทวีทรัพย์ เวียงวิเศษ | คณะครุศาสตร์ | คณิตศาสตร์ | ||
น.ส.กนกภรณ์ เข็มทอง | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | เคมี วท.บ. | ||
น.ส.นันท์นภัส บัวผัน | คณะครุศาสตร์ | การศึกษาปฐมวัย | ||
นายจิรายุส นิราชสูงเนิน | คณะครุศาสตร์ | พลศึกษา | ||
น.ส.ธัญญาภรณ์ น้ำจันทร์ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลจิสติกส์ | ||
น.ส.เจนจิรา คงเชียงซา | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | ||
น.ส.พรลภัส เงินคง | คณะครุศาสตร์ | ภาษาไทย | ||
น.ส.สุพิชชา ชาติวิเศษ | คณะครุศาสตร์ | คณิตศาสตร์ | ||
น.ส.ภัทรธิดา อานไธสง | คณะครุศาสตร์ | คอมพิวเตอร์ | ||
น.ส.โยษิตา ถาวร | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | ||
น.ส.ลักขณา สุวรรณ์ | คณะครุศาสตร์ | การศึกษาปฐมวัย | ||
นายชินวัตร สำราญรื่น | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ | ||
น.ส.พรวิมล ขาดรัมย์ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลจิสติกส์ | ||
น.ส.มณีรัตน์ วรรณทอง | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลจิสติกส์ | ||
น.ส.จิราพร มีบุญ | คณะครุศาสตร์ | ภาษาไทย | ||
นายอภิศักดิ์ พูลอนันต์ | คณะวิทยาการจัดการ | นิเทศศาสตร์ | ||
น.ส.สุธิสา มูรธากร | คณะครุศาสตร์ | คอมพิวเตอร์ | ||
น.ส.มิ่งขวัญ ก่องตาวงศ์ | คณะครุศาสตร์ | สังคมศึกษา | ||
น.ส.มณีรัตน์ อินทเดช | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | สาธารณสุข | ||
น.ส.ศศิธร หล้ามะโน | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลจิสติกส์ | ||
น.ส.ณัฎฐณิชา พันลาพ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลจิสติกส์ | ||
น.ส.นิตยา น้ำเพชร | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | ||
น.ส.มลิวัน สายธะนู | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | ||
นายจิตรเทพ เเย้มปั้น | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | วิศวกรรมโยธา | ||
นายวัชระ บุญเลิศ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ | ||
น.ส.สุวรรณา หอมรื่น | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | การพัฒนาสังคม | ||
น.ส.บุษกร อ่วมสถิตย์ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | พัฒนาสังคม | ||
น.ส.พัชราภา มีโพธิ์ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | พัฒนาสังคม | ||
นายโสภณ พ่วงอาษา | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ศิลปศึกษา | ||
น.ส.รวิสรา อ่อนโคราช | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
นายวินัย เคนทอง | คณะวิทยาการจัดการ | เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล | ||
นายธีรศักดิ์ ทองอัญชม | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | วิศกรรมโยธา | ||
น.ส.ญาณัจฉรา กันทา | คณะวิทยาการจัดการ | การจัธุรกิจ | ||
น.ส.จุฑาทิพย์ จีนสลุด | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
น.ส.ชัชฎาภรณ์ หมูจุน | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ภาษาไทย | ||
น.ส.นาติกา ตาใจ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ภาษาไทย | ||
น.ส.แพรวา ผิวเหลือง | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | ||
น.ส.ยลลดา ดอนวิ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | ||
น.ส.สิรินทรา วระชินา | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลจิสติกส์ | ||
น.ส.ณิชกานต์ บุตรเกตุ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลติสติกส์ | ||
น.ส.อารีรัตน์ รุ่งเรือง | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | ||
น.ส.ธวัลรัตน์ อำไพ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ดนตรีศึกษา | ||
น.ส.ธนัญพร ศิริสมบัติ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | นิติศาสตร์ | ||
น.ส.ดรุณี อาชาวินัย | คณะครุศาสตร์ | การประถมศึกษา | ||
น.ส.วรรณิดา โฉมอินทรี | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
น.ส.ธนาพร เจริญศิลป์ | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
น.ส.ธนภรณ์ น้อยหน่า | คณะครุศาสตร์ | อังกฤษ | ||
น.ส.นิตยา ดาหา | คณะวิทยาการจัดการ | บัญชี | ||
นางอรญา ลาภเวที | คณะวิทยาการจัดการ | การจัดการธุรกิจ | ||
น.ส.เพชรรัตน์ ปลั่งกลาง | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
น.ส.ทรรศนีย์ ทองรักษ์ | คณะครุศาสตร์ | การประถมศึกษา | ||
น.ส.บุษญา ยศงาม | คณะครุศาสตร์ | ภาษาไทย | ||
นางศิรประภา จันสว่าง | คณะครุศาสตร์ | ภาษาจีน | ||
น.ส.มนัสชนก แจ่มเล็ก | คณะครุศาสตร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | ||
น.ส.กนกพร เจือจันทร์ | คณะครุศาสตร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | ||
น.ส.ดาราษา ภูศักดิ์ | คณะครุศาสตร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | ||
น.ส.ลลิตา ปัตถา | คณะครุศาสตร์ | วิทยาศาสตรทั่วไป | ||
น.ส.กันยกรณ์ เกษหอม | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
น.ส.นภาลัย ภักดีนอก | คณะวิทยาการจัดการ | การบัญชี | ||
น.ส.อินทิรา ภักดีนอก | คณะวิทยาการจัดการ | การบัญชี | ||
น.ส.กษมน มิ่งเมือง | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ภาษาไทย | ||
นายธีรพงศ์ ศรีเคลือบ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ศิลปศึกษา | ||
น.ส.วิรดา นนท์ท้าว | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ศิลปศึกษา | ||
น.ส.นฤมล สุขนอก | คณะครุศาสตร์ | ภาษาไทย | ||
น.ส.จุฬาลักษณ์ คำภิรานนท์ | คณะครุศาสตร์ | ภาษาไทย | ||
น.ส.สิริกร นะวันทุ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลจิสติกส์ | ||
น.ส.วรรณนภา นะวันทุ | คณะวิทยาการจัดการ | การจัดการธุรกิจ | ||
น.ส.เสาวภา บัวบาน | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
น.ส.อธิติยา เกิดทิพย์ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลจิสติกส์ | ||
นายชนาธิป นิ่มตรง | คณะครุศาสตร์ | พลศึกษา | ||
น.ส.ลัดดาวัลย์ อุตะมะ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | การจัดการโลจิสติกส์ | ||
น.ส.ดวงพร บัวหลวง | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | ||
น.ส.ศิรประภา เข็มอุดร | คณะวิทยาการจัดการ | การบัญชี | ||
น.ส.จิดาภา ธูปบูชา | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | ||
น.ส.วรรณภา สุมังคละ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม | ออกแบบผลิตภัณฑ์และกราฟิก | ||
นายนิรุติ สิริมาด | คณะครุศาสตร์ | พลศึกษา | ||
น.ส.นราพร ฤทธิ์กระจาย | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ภาษาไทย | ||
นายธนากร กล่อมจาด | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ดนตรีศึกษา | ||
น.ส.จิราพัชร ตะวงษา | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | ||
น.ส.จิตรานุช แซ่ลี | คณะวิทยาการจัดการ | อุตสาหกรรมการท่องเที่ยว | ||
น.ส.สุจิตตรา แพงสาลี | คณะวิทยาการจัดการ | การตลาด | ||
น.ส.กุลนันทน์ หอมรื่น | คณะวิทยาการจัดการ | การตลาด | ||
น.ส.กัลยารัตน์ Kittidetpasee | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | สาธารณสุขศาสตร์ | ||
นายอนุวัตร นาคอินทร์ | คณะครุศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | ||
น.ส.นภัสกร ป้องกัน | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | การพัฒนาสังคม | ||
นายรัฐธรรมนูญ กุลกอม | คณะครุศาสตร์ | พลศึกษา | ||
น.ส.ฐปกานต์ อินอ๋อม | คณะครุศาสตร์ | คณิตศาสตร์ |